ขอเชิญร่วมงาน เทศกาลโคเนื้อ อ.ปากช่อง ครั้งที่ 9 9-10 พ.ย.56

Rong CHB
User offline. Last seen 8 years 36 weeks ago. Offline
เจ้าของฟาร์ม

เรียน ท่านสมาชิกฯและท่านที่สนใจทุกท่าน

สมตมส่งเสริมการเลี้ยงโคพันธุ์บราห์มัน ร่วมกับ กลุ่มผู้บำรุงพันธุ์โคบราห์มันเมืองย่า สนง.ปศุสัตว์ อ.ปากช่อง และ ส.อบต.แถม แก้วนันท์

จะจัดการประกวดโต ในงาน เทศกาลโคเนื้อ อ.ปากช่อง ครั้งที่ 9 " KICK OFF " Pakchong 2013 ระหว่างวันที่ 9-10 พ.ย.2556 ณ สนาม

สถานีวิจัยทดสอบพันธุ์สัตว์ปากช่อง อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา ภายในงาน จัดให้มีการประกวดโคบราห์มันพันธุ์แท้ ทั้งเพศผู้และเพศเมีย

ซึ่งเป็นการประกวดแบบ แยกสี เทา-แดง การประกวดโคบราห์มันพันธุ์แท้เพศเมีย รุ่นพิเศษอายุ36เดือนขึ้นไป ชิงเงินรางวัล 20,000บาท

การประกวดโคลูกผสมบราห์มันเพศเมีย การประกวดโคลูกผสมยุโรปเพศเมีย การประกวดโคลูกผสมโลว์ไลน์แองกัสเพศเมีย การประกวด

โคลูกผสมพันธุ์วากิว และการประกวดโคพันธุ์ฮินดูบราซิลทุกสี สมาคมส่งเสริมฯจึงขอเชิญชวนสมาชิกฯและท่านที่สนใจ เข้าร่วมงานฯ หรือ

ร่วมส่งโคเข้าประกวด สำหรับท่านที่ส่งโคเข้าประกวด ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น ขอเรียนเชิญท่านที่เคารบทุกท่านมา ร โอกาสนี้..

ร.อ.ชัยณรงค์ พงษ์พิมาย

ประธานกลุ่มผู้บำรุงพันธุ์โคบราห์มันเมืองย่า

ทำหน้าที่ ประชาสัมพันธ์สมาคมส่งเสริมการเลี้ยงโคพันธุ์บราห์มัน

ผู้กองยอดรัก

Rong CHB
User offline. Last seen 8 years 36 weeks ago. Offline

ขอเรียนเชิญนะครับ มาร่วมเปิดฤดูกาล" KICK OFF "ด้วยกัน..

โดยเฉพาะเพื่อนผองสมาชิกกลุ่มฯบางปะกง ขอเชิญร่วมส่งโคเข้าประกวด

หรือจะร่วมสนับสนุนการจัดงาน ก็ยินดีครับ.. Big smile Big smile

ดงประดู่ฟาร์ม
User offline. Last seen 6 years 35 weeks ago. Offline
เจ้าบ้าน

ถ้าหาทางเข้าบ้านไม่เจออีก ก็โทรมานะครับพี่ผู้กอง
Big smile Big smile Big smile

ศรัทธา คือ การเชื่อในสิ่งที่คุณยังไม่เห็น และรางวัลแห่งศรัทธาก็คือ การได้เห็นในสิ่งที่คุณเชื่อ

ศรัทธา คือ การเชื่อในสิ่งที่คุณยังไม่เห็น และรางวัลแห่งศรัทธาก็คือ การได้เห็นในสิ่งที่คุณเชื่อ

pptt
User offline. Last seen 8 years 33 weeks ago. Offline

พอจะไปเข้าสนามไหวไม๊ครับ ยังเล็กอยู่ครับยังไม่อดนม

pptt
User offline. Last seen 8 years 33 weeks ago. Offline

ลูกผสมลูกสาว PC Sting ครับ 4 เดือนครับ แม่เป็นลูกผสมเลือด75%ครับ

Rong CHB

โอ้..ว๊าว..สวยครับคุณไพรพรรณ ลูกวัวจดทะเบียนหรือเปล่าครับ Laughing out loud

แล้วตัวแม่หละ จดทะเบียนหรือไม่ น่าสนใจครับ..ลูกวัวตัวนี้.. Laughing out loud

Rong CHB

สำหรับท่านที่สนใจ จะส่งโคเข้าประกวด สามารถส่งหลักฐานได้ที่ คุณณัฏฐ์ สุวรรณทัต

สมาคมส่งเสริมการเลี้ยงโคพันธุ์บราห์มัน 130/74 ม.12 ถ.ชัยพฤกษ์1 ต.หนองปรือ

อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20150 หรือโทร.089-6785778 ภายใน31ต.ค.56 นี้ครับ

pptt

บันทึกพันธุ์ประวัติกับ สมาคมสยามอินดูประเทศไทย ครับผม
แม่F2 ลูกสาวคิงคอง2009 (เสียชีวิตแล้ว)ท้อปอรฟาร์มซับสนุ่น +PCsting

Counter

• Visitor Count: 72,354