ขอเชิญร่วมประชุมชมรมโลว์ไลน์แองกัสวันที่ 31/03/55

ดงประดู่ฟาร์ม
User offline. Last seen 4 years 48 weeks ago. Offline
เจ้าบ้าน

ขอเชิญร่วมประชุมชมรมโลว์ไลน์แองกัสวันที่ 31/03/55 เวลา 16.00 น.

ขอเชิญคณะกรรมการและสมาชิกชมรมไทยโลว์ไลน์แองกัส ในวันที่่ 31 มีนาคม 2555 เวลา 16.00 น.
ณ งานพัทยา 2012 บริเวณบูชชมรมไทยโลว์ไลน์แองกัส

วาระดังต่อไปนี้
-สรุปผลการส่งวัวโลว์ไลน์เข้าขุนที่กำแพงแสน
-กิจกรรมชมรมโลว์ไลน์แองกัสประจำปี 2555

หมายเหตุ การประชุมครั้งนี้มีความสำคัญมากถ้าไม่สะดวกเข้าร่วมคณะกรรมการ(ชุดเก่า,ชุดใหม่) ให้ส่งตัวแทนเข้าร่วมประชุม

ศรัทธา คือ การเชื่อในสิ่งที่คุณยังไม่เห็น และรางวัลแห่งศรัทธาก็คือ การได้เห็นในสิ่งที่คุณเชื่อ

ศรัทธา คือ การเชื่อในสิ่งที่คุณยังไม่เห็น และรางวัลแห่งศรัทธาก็คือ การได้เห็นในสิ่งที่คุณเชื่อ

ดงประดู่ฟาร์ม
User offline. Last seen 4 years 48 weeks ago. Offline
เจ้าบ้าน

ผมลอกมาตาม E-mail ที่ผมได้รับมานะครับ

สมาคม ชมรม ใดๆ อยากประชาสัมพันธ์อะไรก็สามารถแจ้งมาได้นะครับ

Wink

แต่สำหรับประชุมครั้งนี้ ผมคงไม่ได้เข้า
เพราะในงานพัทยา ผมมีภาระกิจหลายอย่าง คงจะหาเวลาเข้าไปฟังได้ยากครับ

จะพยายามหาตัวแทนไปฟังนะครับ เฟื่อมีอะไรมาเล่าสู่กันฟัง
Laughing out loud

pptt
User offline. Last seen 6 years 46 weeks ago. Offline
เจ้าของฟาร์ม

สวัสดีครับคุณไก่ ผมไม่ได้ไปพัทยา ทราบจากคุณปลาวัวดี ว่าลมแรงมาก แจ้งข่าว ผมได้ลูกโลว์ไลน์เพศผู้ สีดำอย่างหนาน่ารักมากครับ กินนมเก่ง กินทีละนานๆ บึ๊กเลยครับ

Counter

• Visitor Count: 97,784