76 replies [Last post]
คาวบอยทุ่งหญ้า
User offline. Last seen 6 years 41 weeks ago. Offline
เจ้าของฟาร์ม

Quote:

Big smile Sad( ขอบคุณคร๊าบบบผม พี่มนต์..และนี่เป็นภาพสุดท้ายท้ายสุดที่ได้เห็นเธอเเละเป็นวัวที่ภาคภูมิใจสุดๆอีกตัวหนึ่งของ "คอกงัวขี้เหร่ บางคล้า" ครับผม
Big smile Miss In 05 กินเก่งไม่เลือกกิน พันธ์ุกรรมเยี่ยม เธอจะไม่มีวันที่พวกผม "ทีมงาน คอกงัวขี้เหร่" ลืมเธอได้ครับ...

ย้ายแล้วหรอพี่แม้ว

ค่ายวัวบ้านนอก อนุกูล ฟาร์ม (AGF)

เลี้ยงสัตว์ที่กินหญ้ายังไงก็ไม่ขาดทุน

....... คาวบอยทุ่งหญ้า.......

ค่ายวัวบ้านนอก อนุกูล ฟาร์ม (AGF)

เลี้ยงสัตว์ที่กินหญ้ายังไงก็ไม่ขาดทุน

พ่อน้องอี๊ฟ
User offline. Last seen 7 years 46 weeks ago. Offline

Anugoon Farm wrote:
Quote:

Big smile Sad( ขอบคุณคร๊าบบบผม พี่มนต์..และนี่เป็นภาพสุดท้ายท้ายสุดที่ได้เห็นเธอเเละเป็นวัวที่ภาคภูมิใจสุดๆอีกตัวหนึ่งของ "คอกงัวขี้เหร่ บางคล้า" ครับผม
Big smile Miss In 05 กินเก่งไม่เลือกกิน พันธ์ุกรรมเยี่ยม เธอจะไม่มีวันที่พวกผม "ทีมงาน คอกงัวขี้เหร่" ลืมเธอได้ครับ...

ย้ายแล้วหรอพี่แม้ว

Sad( Sad( ครับเฮีย เธอปิดฉากการทำหน้าที่ ให้คอกงัวขี้เหร่ได้ จนผมจะไม่มีวันลืมเธอลงครับ""

ดงประดู่ฟาร์ม
User offline. Last seen 6 years 41 weeks ago. Offline
เจ้าบ้าน

NKC wrote:
มาดูความยอดเยี่ยมของน้องช็อคโกแลตกันต่อดีกว่าครับ Wink Wink

สุดยอดโชว์แมนชิพของค่าย

และแล้วน้องช็อคโกแลตก็ไม่ทำให้ผิดหวังครับ ได้แชมป์รุ่นนี้ไปครอง
อย่างสวยสดงดงาม Party Party Party Party Party Party

เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยครับ พี่ยอด สุดยอดฝีมือจริงๆ
ทั้งหญ้าอาหาร ทั้งอาบน้ำดูแล ทั้งฝึก ทั้งจูง

วัวดีๆ ต้องเลี้ยงให้ดี แล้วก็ต้องมีมือจูงดีๆด้วยนะครับ
คุณบอยบอกว่า โชว์แมนชิพสำคัญมาก วัวสวยแล้วเลี้ยงดีแล้ว แต่บางทีคนจูงไม่เก่ง ความสวยก็ไม่บรรเจิดออกมา

Laughing out loud

ศรัทธา คือ การเชื่อในสิ่งที่คุณยังไม่เห็น และรางวัลแห่งศรัทธาก็คือ การได้เห็นในสิ่งที่คุณเชื่อ

ศรัทธา คือ การเชื่อในสิ่งที่คุณยังไม่เห็น และรางวัลแห่งศรัทธาก็คือ การได้เห็นในสิ่งที่คุณเชื่อ

คาวบอยทุ่งหญ้า

พี่ยอดกับพี่แม้วเค้าใช้ใจซื้อใจกันครับ

ตอนนี้ไม่รู้ว่าใครลูกพี่ใครลูกน้อง เย้ยยยยย Big smile Big smile Big smile

NKC
User offline. Last seen 5 years 40 weeks ago. Offline

lsadmin wrote:
Senior Champion Red Bull
Mr SK 534
5 มี.ค. 54 Mr 3H X-Ray 825 Miss SK 593 ศรีคงจันทร์ฟาร์ม จ.ฉะเชิงเทรา

ฟาร์มในลุ่มน้ำบางปะกง วัวพันธุกรรมดี(ฟาร์มดัง) ที่ถูกฝึกประกวดและเลี้ยงดูด้วยความตั้งใจ
ไม่ได้ถ้วยก็เกินไปหล่ะคร๊าบบบบบบ
ไปชมภาพในกระทู้เก่าๆได้ เยี่ยมฟาร์มนี้ มีลานปูนอาบน้ำวัว ลานตากขี้วัว แบบบ้านๆ
แต่ความตั้งใจ ความใส่ใจนั่นแหละ ที่ส่งให้ประสบกวามสำเร็จ

ยินดีด้วยคร๊าบบบบบบบบบบ
Big smile Big smile Big smile

ก่อนจะมาต่อในรุ่นต่อไปมาดูมาดเท่ห์ๆของเจ้าของแชมป์รุ่นใหญ่กันจั๊กหน่อย Big smile

เฮ้ย...ใครดับไฟฟระ Big smile Big smile
ไม่ได้ดับครับพี่ภิรมย์พี่ลืมถอดแว่นคร้าบบบบบ
Big smile Big smile

NKC
User offline. Last seen 5 years 40 weeks ago. Offline

เพศผู้รุ่นเล็กเจ้าฟีฟ่าMr.IN 88ก็ไม่ทำให้เจ้าของค่ายและกลุ่มผิดหวัง Wink Wink
เป็นการลงสนามครั้งแรกในชีวิตเลย Smile
และก็เป็นรางวัลแรกของชีวิตเช่นกัน Smile
จะมัวช้าอยู่ใยกับตำแหน่งCalf Champion Gray Bull Party Party

มะละกอ เย้ยยยย มัลลิกาการเกษตรแอนด์โชคสกุลอินรับร่วมกันครับ
Party Party Party Party Party

NKC

กับรางวัลจากการประกวดวัวเพศผู้ของกลุ่มครับ Wink
กวาดมาทั้งหมด6รางวัล..ยอดเยี่ยมจริงๆครับ
Party Party

Microcline
User offline. Last seen 7 years 28 weeks ago. Offline

Big smile Big smile Big smile ขอแสดงความยินดีกับพี่ๆ ด้วยครับ Big smile Big smile Big smile

สิ่งที่ดีที่สุด คือการที่เราได้อยู่ด้วยกัน

พอเพียงตามรอยพ่อ

สิ่งที่ดีที่สุด คือการที่เราได้อยู่ด้วยกัน

พอเพียงตามรอยพ่อ

chaiyos
User offline. Last seen 8 years 6 weeks ago. Offline

Quote:
Love ใครได้มีโอกาศ เก็บรูปลูกสาวผมบ้างอยากเห็นครับ ผมติดงานมาไม่ทันเลยไม่ได้เก็บรูปใว้เลยคัป แต่ที่แน่ๆรู้นะว่าใครมี ฮิ ฮิ พี่ชัยยศคร๊าบบบบบบบ พี่ชายใจดีหากเเว๊บมาทางบ้านนี้ Party

วันนั้นนั่งแล้วตากล้องจอมขี้เกียจขยับขึ้นลงยาก แล้วก็เอาเลนส์ไปตัวเีดียวโดด ๆ ถ่ายติดหัวคน ติดรั้วกั้นบ้าง เลยถอดใจเก็บกล้องดีฟ่าาาาา Big smile Big smile Big smile
ได้มาสามภาพ ครอปมาอีกตะหากครับผม Love Love Love

ดงประดู่ฟาร์ม
เจ้าบ้าน

พี่ชายโยสสสสสสสส
ผมมัวแต่วิ่งเข้าวิ่งออกที่ฟาร์มท้างงงงวัน เลยไม่ได้เจอพี่เลยอ่ะ
(แบบว่าขอขายของก่อน ฮ่า ฮ่า)

ว่างๆคงได้นั่งคุยกันนะคร๊าบบบบบบ
Big smile

Counter

• Visitor Count: 87,384