ชมรมฯหนองคายกับภาระกิจที่กำลังจะเกิดขึ้น ณ PATTAYA INTERNATIONAL LIVESTOCK SHOW 2011

tanakit tk_Brahman
User offline. Last seen 7 years 35 weeks ago. Offline
เจ้าของฟาร์ม

ทางสมาคมส่งเสริมฯมีหนังสือเชิญ ชมรมฯโคบราห์มันหนองคายเข้าประชุมเมื่ิอวันเสาร์ที่ 18 ธ.ค. 53
ทางชมรมNBCจึงพิจารณาได้ส่งตัวแทนชมรมฯ เข้าประชุม 4ท่าน....
1.ผู้กองชัยณรงค์ CHB Brahmans ปากช่อง
2.ธนกฤษ TK_Bramans หนองคาย
3.ภานุพงษ์ PA Farm นครราชสีมา
4.หนุ่มทิพย์ NT Farm ชัยนาท

เพื่อเข้ารับทราบกิจกรรมที่ทางชมรมฯ จะได้เข้าร่วมในงาน PATTAYA INTERNATIONAL LIVESTOCK SHOW 2011

AttachmentSize
IMG_5045_resize.JPG162.13 KB
User offline. Last seen 7 years 35 weeks ago. Offline

tanakit tk_Brahman wrote:
ทางสมาคมส่งเสริมฯมีหนังสือเชิญ ชมรมฯโคบราห์มันหนองคายเข้าประชุมเมื่ิอวันเสาร์ที่ 18 ธ.ค. 53
ทางชมรมNBCจึงพิจารณาได้ส่งตัวแทนชมรมฯ เข้าประชุม 4ท่าน....
1.ผู้กองชัยณรงค์ CHB Brahmans ปากช่อง
2.ธนกฤษ TK_Bramans หนองคาย
3.ภานุพงษ์ PA Farm นครราชสีมา
4.หนุ่มทิพย์ NT Farm ชัยนาท

เพื่อเข้ารับทราบกิจกรรมที่ทางชมรมฯ จะได้เข้าร่วมในงาน PATTAYA INTERNATIONAL LIVESTOCK SHOW 2011

ดงประดู่ฟาร์ม
User offline. Last seen 5 years 13 weeks ago. Offline
เจ้าบ้าน

เอาอีกครับ เอาอีก
Big smile

ศรัทธา คือ การเชื่อในสิ่งที่คุณยังไม่เห็น และรางวัลแห่งศรัทธาก็คือ การได้เห็นในสิ่งที่คุณเชื่อ

ศรัทธา คือ การเชื่อในสิ่งที่คุณยังไม่เห็น และรางวัลแห่งศรัทธาก็คือ การได้เห็นในสิ่งที่คุณเชื่อ

lsadmin wrote:
เอาอีกครับ เอาอีก
Big smile

เดี๋ยวจัดให้ครับพี่ไก่ ขออนุญาติสะสางงานนิดนึ่งครับ

การเดินทางไปครั้งนี้ต้องขอบคุณ พี่นัด Thailand Ranch ที่ติดต่อประสานงานระหว่างสมาคมส่งเสริมฯ กับทางชมรมฯหนองคายเราตลอด คอยเป็นพี่เลี้ยงให้เราเสมอ และในทริปนี้เป็นไกด์พาเราเข้าชม ฟาร์มระดับประเทศอย่าง SK PATTAYA RANCH ด้วยครับ

IMG_5059_resize.JPG IMG_5252_resize.JPG
Thailandranch
User offline. Last seen 7 years 46 weeks ago. Offline

ดูไปดูมา เราตัดผมทรงนี้ก็หล่อดีเหมือนกัน เนาะ ลุงโย่ง Big smile Big smile

YO MERCY
User offline. Last seen 9 years 13 weeks ago. Offline

นัยตาพี่ผู้กองกำลังบอกอะไรท่านใดทราบบ้าง จ้องตาไม่กระพิบเลยนะครับพี่ผู้กองยอดรัก
แต่หนุ่มน้อยจากชัยนาทสิครับถึงกับเก็บอาการไม่อยู่เลย ภาพมันฟ้อง

สามสิ่งในชีวิตที่ไม่สามารถหวนคืนกลับมาได้ คือ เวลา โอกาส และคำพูด

สามสิ่งในชีวิตที่ไม่สามารถหวนคืนกลับมาได้ คือ เวลา โอกาส และคำพูด

Microcline
User offline. Last seen 5 years 52 weeks ago. Offline

ต่อครับๆ คุณธนกฤษ Big smile Big smile Big smile

สิ่งที่ดีที่สุด คือการที่เราได้อยู่ด้วยกัน

พอเพียงตามรอยพ่อ

สิ่งที่ดีที่สุด คือการที่เราได้อยู่ด้วยกัน

พอเพียงตามรอยพ่อ

Noom NT 99
User offline. Last seen 9 years 3 weeks ago. Offline

เห็นแล้วมันไม่ใหวจริงๆคับพี่ อยากจะเอามาเลี้ยงที่บ้าน Party Party

"."หมอต้อม"."
User offline. Last seen 6 years 17 weeks ago. Offline

ดีครับ จะได้เจอคุณธนกฤษ อีกครั้งจะได้คุยกันเรื่อง แลกเปลี่ยนวัฒนธรรมที่เคย คุยค้างกันไว้คราวนู้นนนน Crazy

สู่ความเวิ้งว้างอันไกลโพ้น สองมือกับชีวิตขำๆ

สู่ความเวิ้งว้างอันไกลโพ้น สองมือกับชีวิตขำๆ

Natthakit61 wrote:
ดีครับ จะได้เจอคุณธนกฤษ อีกครั้งจะได้คุยกันเรื่อง แลกเปลี่ยนวัฒนธรรมที่เคย คุยค้างกันไว้คราวนู้นนนน Crazy

ค้างไว้นานๆไม่ดีนะครับ หมอต้อม Laughing out loud Laughing out loud ยังม่ายๆๆๆๆลืมแบบนี้ ต้องจัดเป็นเป็นทัวแลกเปลี่ยนวัด-ทะ-นะ-ทำๆๆๆๆๆ Big smile Big smile Big smile

Counter

• Visitor Count: 139,525