มาดูภาพเคลื่อนไหว งาน มทส. sut 2011 กันครับ

chaiyos
User offline. Last seen 6 years 29 weeks ago. Offline
เจ้าของฟาร์ม

หลังจากพยายามตัดต่อหลายวัน ได้มาแล้วต้องมาซอยเป็นช๊อตสั้น ๆ ใหม่เพื่อให้โหลดง่าย ๆ แต่ก็โหลดไม่สำเร็จสักที วันนี้โหลดได้แล้ว ชมการแข่งขันล้มวัวกันก่อนนะครับ จะพยายามโหลดให้ครบในวันอาทิตย์ ประกวดวัวเพศผู้รุ่นเล็ก พอดีแบ็ตหมดก่อนครับผม Love Love

ดงประดู่ฟาร์ม
User offline. Last seen 5 years 12 weeks ago. Offline
เจ้าบ้าน

กรี๊ดดดดดดดดด...... เจ๋งหง่ะ สุดยอด
Big smile

ศรัทธา คือ การเชื่อในสิ่งที่คุณยังไม่เห็น และรางวัลแห่งศรัทธาก็คือ การได้เห็นในสิ่งที่คุณเชื่อ

ศรัทธา คือ การเชื่อในสิ่งที่คุณยังไม่เห็น และรางวัลแห่งศรัทธาก็คือ การได้เห็นในสิ่งที่คุณเชื่อ

chaiyos
User offline. Last seen 6 years 29 weeks ago. Offline

ต่อกันอีกหน่อย สำหรับฝ่ายหญิง ชุดนี้สังเกตุดี ๆ มีลุ้น มีเสียว มีเจ็บ อ้อ ตอนนี้วันที่ในเครื่องผมเป็นวันที่ 8 ก.พ. 54 ทำงานล่วงหน้า 1 วันอะครับ Wink Wink Wink
คุณไก่มากรี๊ดก่อนเขาเลย 555+

คาวบอยทุ่งหญ้า
User offline. Last seen 5 years 12 weeks ago. Offline

Big smile คุงลุง ชายยศ มันดูตรงหนายอะครับ ผมมองไม่เหงหรือว่าที่บริษัทเขาบล๊อคอะ Big smile Big smile

ค่ายวัวบ้านนอก อนุกูล ฟาร์ม (AGF)

เลี้ยงสัตว์ที่กินหญ้ายังไงก็ไม่ขาดทุน

....... คาวบอยทุ่งหญ้า.......

ค่ายวัวบ้านนอก อนุกูล ฟาร์ม (AGF)

เลี้ยงสัตว์ที่กินหญ้ายังไงก็ไม่ขาดทุน

3dd
User offline. Last seen 6 years 8 weeks ago. Offline

เสียวเลย หวาดเสียว หวาดเสียว น้องเขาเก่งกันทุกคนเลย Shock Shock Shock

ชวิตมันต้องเดินตามหาความฝัน

ชวิตมันต้องเดินตามหาความฝัน

chaiyos

มาดูประกวดวัวกันครับผม โหลดแล้วหน้าจอมันเล็ก ๆ แปลก ๆ แฮะ ขาดข้อมูลของรุ่นวัว ชื่อวัว ต้องขอโทษเพื่อน ๆ ด้วยครับ ผมทำใบที่เขาแจกหายเลยไม่ได้ลงไปให้ครับผม Stare Stare Stare สำหรับน้องอนุกูล ผมก็ไม่รู้เหมียนกาน ผมก็ยังงง ๆ ตัวผมเองอยู่เลยตอนนี้ 55555 Love Love Love

Baansuan_Ranch
User offline. Last seen 6 years 14 weeks ago. Offline

Laughing out loud Laughing out loud Laughing out loud Laughing out loud

ใช้โปรแกรมอะไรค่ะ..วานบอก

แจ่ม แหล่ม สุโค่ยยยยยยยยย

ยอดเยี่ยมกระเทียมดองงงงงงง

Laughing out loud Laughing out loud

ติดตามผลงานได้ที่.. https://www.facebook.com/TBFMagazine มันหมักยีสต์Byบ้านสวน https://www.facebook.com/ManmakYist

ติดตามผลงานได้ที่.. https://www.facebook.com/TBFMagazine มันหมักยีสต์Byบ้านสวน https://www.facebook.com/ManmakYist

chaiyos

Love เจ๊คนสวยเล่นมุขกับผมอีกแล้วเนียะ Love ProShow Gold 4.5 ตามที่เจ๊คนสวยเคยแนะนำนะครับผม ต้องขอบคุณเจ๊คนสวยที่แนะนำ ขอบคุณน้องตั๊มที่ช่วยหาโปรแกรม ขอบคุณ pwn ที่ช่วยหาโปรแกรมแปลงไฟล์ พร้อมตัดต่อวิดีโอ ขอบคุณทุกกำลังใจ อิอิอิ ที่ที่ให้ผมมึนตึบมาหลายอาทิตย์ แต่สิ่งที่ได้มาคือความรู้ใหม่ที่สามารถนำไปประยุกต์ใช้ในงานประจำได้ด้วยครับผม Love Love Love

chaiyos

มาต่อในรุ่นถัดมาครับผม

คาวบอยทุ่งหญ้า

Big smile พี่ชายยศ ทำงัยอะ อธิบายให้น้องม่ายชอบนุ่ง ทำเป็นมั้งได้ก๊ะ พอดีมีวิโออยู่สัก2นาทีอยากเอาโชว์มั่งอะ ยังหาทางลงไม่เจอ คริ คริ
ถือว่าทำบุญ ทำทานกับน้องม่ายชอบนุ่งนะ จุ๊บบบบบบบบ... Wink Love Love

chaiyos

Quote:
พี่ชายยศ ทำงัยอะ อธิบายให้น้องม่ายชอบนุ่ง ทำเป็นมั้งได้ก๊ะ พอดีมีวิโออยู่สัก2นาทีอยากเอาโชว์มั่งอะ ยังหาทางลงไม่เจอ คริ คริ
ถือว่าทำบุญ ทำทานกับน้องม่ายชอบนุ่งนะ จุ๊บบบบบบบบ...

อันดับแรก ต้องไปสมัครเป็นสมาชิก youtube ก่อนครับ เสร็จเรียบร้อย ถ้าเอาแบบง่าย ๆ ถ้ายังไม่ได้ตัดต่อวิดีโอ (เพราะถ้าตัดต่อวิดีโอนี่เรื่องยาวครับผม) ก็เอาไฟล์วิดีโอที่เรามีขึ้นอับโหลดได้เลยครับผม (ผมไม่แน่ใจว่าสามารถโหลดได้ทุกนามสกุลของไฟล์วิดีโอหรือเปล่านะครับ ถ้าไม่ได้ต้องแปลงไฟล์วิดีโอก่อนครับ) ปล่อยให้เครื่องทำงานจนแล้วเสร็จ youtube จะให้โค๊ดรหัสหรือไฟล์เรามา เราลองเปิดดูใน youtube แล้วคลิกขวาที่ตัววิดีโอของเราบน youtube แล้วเลือกตรง Copy embed html มาวางในกระทู้ที่เราต้องการนำเสนอนะครับ Wink Wink Wink งงหรือเปล่าครับ อธิบายไม่ค่อยเก่งเหมือนกันครับ Party Party

Counter

• Visitor Count: 137,242