หาที่พัก ตอนไปชมงาน Pattaya Livestock Show 2013

คอกชูทวี
User offline. Last seen 6 years 28 weeks ago. Offline
เจ้าของฟาร์ม

ผมกำลังหาที่พัก(ราคาสุดคุ้มยิ่งดี) วันที่ 26-27 เม.ย. ใครมีที่พักที่จะแนะนำบ้างครับ Big smile และขอข้อมูลด้วยครับ เผื่อมีท่านอื่นกำลังหาที่พักด้วย Laughing out loud

เท่าที่ผมหาได้ใกล้ที่สุดคือ The 41 place ตรงข้ามทางเข้าสนามกีฬา ไม่รู้ห้องเต็มยัง มีใครเคยไปพักบ้างไหมครับ Glasses

***แสวงจุดร่วม สงวนจุดต่าง สังคมสงบ***

***แสวงจุดร่วม สงวนจุดต่าง สังคมสงบ***

Baansuan_Ranch
User offline. Last seen 7 years 15 weeks ago. Offline

Laughing out loud Laughing out loud

ด้วยๆๆๆ 1 ห้อง ค่ะ

Laughing out loud Laughing out loud

ติดตามผลงานได้ที่.. https://www.facebook.com/TBFMagazine มันหมักยีสต์Byบ้านสวน https://www.facebook.com/ManmakYist

ติดตามผลงานได้ที่.. https://www.facebook.com/TBFMagazine มันหมักยีสต์Byบ้านสวน https://www.facebook.com/ManmakYist

NKC
User offline. Last seen 5 years 13 weeks ago. Offline

นอนเต๊นท์กับพี่ยอดดีมั้ยครับพี่แอ๊ดฟรีอีกต่างหาก Big smile Big smile

คอกชูทวี
User offline. Last seen 6 years 28 weeks ago. Offline

ไอ้ผมน่ะนอนที่ไหนก็ได้ครับ พีมนตรี แต่ ผบทบ.นี่สิ พาไปนอนเต๊นท์เจ๊เอาผมตายแน่. 5555

NKC
User offline. Last seen 5 years 13 weeks ago. Offline

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดได้เจอะหน้าคร่าตากันแน่นอนครับพี่แอ๊ด Party Party

คอกชูทวี

NKC wrote:
ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดได้เจอะหน้าคร่าตากันแน่นอนครับพี่แอ๊ด Party Party

NKC wrote:

เจอหน้าก็อย่าลืมทักทายเด้อครับ พี่มนตรี Big smile

กะว่าจะใส่ชุดเดิมปีที่แล้ว 5555

weerapan
User offline. Last seen 7 years 46 weeks ago. Offline

ขับรถเลยงานไปซักหน่อยครับ เจอ3แยกเลี้ยว ขวา เลาะถนนเล็กๆไป จะมี ที่พัก อยู่ขวามือ ชื่อ อะไรซักอย่าง รีสอร์ทนี่แหละครับ อาจจะลึกลับนิดนึง แต่ห้องเยอะดีครับ ราคาก้ไม่แพง

โกยแนบ วิ่งป่าราบ
User offline. Last seen 7 years 20 weeks ago. Offline

ปีนี้กลุ่มที่บ้านผมไปกันอีกครั้ง หลังจากเมื่อ 3 ปีก่อน 70 กว่าคน แต่ผมขี้เกียจไปเลยส่ง พ่อ กะ แม่ ไปแทน มีอะไรจะเอามาโชวเกษตรกรเอามากันเยอะๆนะครับ เพราะที่ไปคือเกษตรกร เขาเลี้ยงงัวเพื่อเอาชีวิตรอด ไม่ได้เลี้ยงไว้ดูเล่น

เด็กเลี้ยงงัวโง่เง่าเต่าตุ่น ที่ไม่รู้จักพัฒนา หัวไม่ค่อยดี แต่ไม่เคยดูถูกรากฐานของตนเอง

เด็กเลี้ยงงัวโง่เง่าเต่าตุ่น ที่ไม่รู้จักพัฒนา หัวไม่ค่อยดี แต่ไม่เคยดูถูกรากฐานของตนเอง

คอกชูทวี

ล่าสุดได้ที่พักแล้วครับ เป็นรีสอร์ท ชื่อ ไพรพรรณรัตน์ รีสอร์ท จองผ่าน Agoda ราคารวม 2 คืน 1,532 บาท อยู่แยกเลี่ยงเมืองพัทยาตัดกับซอยชัยพฤกษ์2 ไม่ไกลจากงานเท่าไหร่(ดูจากแผนที่) ลองติดต่อดูนะครับ สำหรับท่านที่ยังไม่มีที่พัก Laughing out loud

อ้อ...คุณไพรัตน์น่าจะมาชมด้วยนะครับ เนื้องัวขุนย่างอย่างนุ่มอร่อยด้วย เดินชมงานเพลินดี แอร์เย็นฉ่ำ นั่งสบาย มีวัวหลายสายพันธุ์ด้วย เสียดายไม่มีประกวดเจ้าทุย

tin
User offline. Last seen 7 years 9 weeks ago. Offline

จองแล้วครับ 1 คืน 800 บาท ที่โรงแรมเดียวกันครับ Big smile Big smile Big smile

แพ้ ไม่เหมือน ยอมแพ้

แพ้ ไม่เหมือน ยอมแพ้

โกยแนบ วิ่งป่าราบ
User offline. Last seen 7 years 20 weeks ago. Offline

ตัวผมไม่ได้ไปครับ ..... แต่กลุ่มที่บ้านเราจะไปกัน ..... ที่ลงชื่อไว้ 70 กว่าคน เอางบประมาณกลุ่มจัดสรรค์ให้กันไป เกษตรกรล้วนๆ .... หลังจากที่ไปเมื่อ 3 ปีก่อนนู้น

Counter

• Visitor Count: 21,527